discover1 - en to tl translation catalogue (46 entries)

en: Something is wrong
tl: Mayroong hindi tama

en: 
    Probing CDROM drive...
tl: 
    Sinusubukan ang CDROM drive...

en: 	Probing ATAPI/IDE cdrom drive...
tl: 	Sinusubukan ang ATAPI/IDE cdrom drive...

en: 	Probing SCSI cdrom drive...
tl: 	Sinusubukan ang SCSI cdrom drive...

en: Floppy Drives
tl: Drive ng Floppy

en: Disks
tl: Mga Disk

en: CD-ROMs
tl: Mga CD-ROM

en: Tapes
tl: Mga Tape

en: Network Device Cards
tl: Mga Network Device Card

en: Videocards
tl: Mga Videocard

en: TV Cards
tl: Mga TV Card

en: Soundcards
tl: Mga Soundcard

en: Other Devices
tl: Ibang mga device

en: IDE Interfaces
tl: Mga IDE Interface

en: SCSI Interfaces
tl: Mga SCSI Interface

en: USB Interfaces
tl: Mga USB Interface

en: ISDN Adapters
tl: Mga ISDN Adapter

en: WebCams
tl: Mga WebCam

en: Unknown Devices
tl: Hindi kilalang mga device

en: 
    Probing CPU...
tl: 
    Sinusuri ang CPU...

en: 	Found %s %s
tl: 	Nahanap %s %s

en: 		Found %s %s on %s
tl: 		Nahanap %s %s sa %s

en: 
    Probing ethernet card...
tl: 
    Sinusuri ang ethernet card...

en: 	Probing PCI ethernet card...
tl: 	Sinusuri ang PCI ethernet card...

en: 		Found %s %s
tl: 		Nahanap %s %s

en: 	Probing ISA ethernet card...
tl: 	Sinusuri ang ISA ethernet card...

en: 	Probing SBUS ethernet card...
tl: 	Sinusuri ang SBUS ethernet card...

en: 	Probing PCMCIA ethernet card...
tl: 	Sinusuri ang PCMCIA ethernet card...

en: 	Probing PowerPC interface...
tl: 	Sinusuri ang PowerPC interface...

en: 
    Probing floppy drive...
tl: 
    Sinusuri ang floppy drive...

en: 	Probing FDC floppy drive...
tl: 	Sinusuri ang FDC floppy drive...

en: 		Found %s on %s
tl: 		Nahanap %s sa %s

en: 		Found %s
tl: 		Nahanap %s

en: 	Probing IDE floppy drive...
tl: 	Sinusuri ang IDE floppy drive...

en: 	Probing SCSI floppy drive...
tl: 	Sinusuri ang SCSI floppy drive...

en: !!! Error while trying to interrogate the ISA PnP cards !!!
tl: !!! Error habang sinusubukang kausapin ang mga ISA PnP card !!!

en: !!! Error while trying to get IRQ/DMA information !!!
tl: !!! Error habang sinusubukang makuha ang impormasyong IRQ/DMA !!!

note: Note to translators: `%s %s' = `PACKAGE VERSION'
en: This report has been generated by %s %s
tl: Binuo ang report na ito ng %s %s

en: size(512k-blocks)
tl: laki(512k-block)

en: 
    modem_detect(): Couldn't open previously open port %s
tl: 
    modem_detect(): Hindi mabuksan ang port %s dahil bukas na

note: IMPORTANT: The following comments are needet, otherwise we won't get the strings i18n'ed :-\  (they have to stay AFTER the defines)
en: Can't allocate memory!
tl: Hindi ma-allocate ang memory!

note: _("Can't allocate memory!\n")
en: Can't open file `%s' for reading!
tl: Hindi mabuksan ang tipunang `%s' upang basahin!

note: _("Can't open file `%s' for reading!\n")
en: Can't open file `%s' for writing!
tl: Hindi mabuksan ang tipunang `%s' upang sulatan!

note: _("Can't open file `%s' for writing!\n")
en: Can't get kernel version
tl: Hindi mabasa ang bersyon ng kernel

note: _("Can't get kernel version\n")
en: You must have a kernel version superior at 2.1.120
tl: Kailangan niyo ng bersyon ng kernel na mas-mataas sa 2.1.120

note: _("You must have a kernel version superior at 2.1.120\n")
en: Error in ioctl request!
tl: Error sa hiling ng ioctl!
